Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
Đèn LED PVC chống mưa có thể thu vào Mái nhà Pergola Điều khiển từ xa Gazebo Hợp kim nhôm
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Đèn LED PVC chống mưa có thể thu vào mái che pergola điều khiển từ xa vọng lâu |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Kính chắn gió Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời có thể điều chỉnh có thể thu vào với màn hình Zip
| Sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Mái che bằng nhôm có động cơ |
| Tính năng sản phẩm: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
Hỗn hợp kim nhôm có động cơ kéo ra Pergola Louvered mở và đóng
| Mục: | giàn che nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Louvered nhôm Pergola Bioclimatic ngoài trời có động cơ 10 X 12 Ft
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
10 X 12 Ft Pergola nhôm có động cơ có thể thu vào ngoài trời Pergola kính sinh học ngoài trời
| Sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Louver có động cơ |
| Tính năng sản phẩm: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
Kiểm soát ánh nắng Mặt trời bên ngoài Cửa hàng rào chắn gió trên tường Ngăn chặn sự ăn mòn điện phân
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Chức năng: | Kiểm soát ánh nắng mặt trời, Thông gió không khí, Chống thấm nước, Trang trí, Tiết kiệm năng lượng, |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Cửa sổ Màn che Màn che Tường Tấm chắn Tường Nhôm Tấm chắn gió Thông gió
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Chức năng: | Kiểm soát ánh nắng mặt trời, Thông gió không khí, Chống thấm nước, Trang trí, Tiết kiệm năng lượng, |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước 4x3m Louvered Pergola nhôm ngoài trời Gazebo cho sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước: | hỗ trợ 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Độ dày 1,0 - 3,0mm Cửa sổ trời Nội thất Chứng minh môi trường sáng
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước Louvered Pergola Vườn nhôm ngoài trời Gazebo 4x4m
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu Pergola: | Hợp kim nhôm Pergola nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng, đen, gery Sách hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| tính năng: | Che nắng che nắng Hướng dẫn sử dụng treo tường Mái che có mái che |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |


