Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
10 "X 12" Mái che tự làm ngoài trời Pergola Nhôm không thấm nước Sân vườn
| Mục: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; Customized Szie Kích thước tùy c |
| Phong cách: | pergola mái che có động cơ |
Pergola ngoài trời bằng nhôm 10 "X 10" Sân vườn không thấm nước Trang trí Pergola
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10" X 12" ; 10" X 10" ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola mái che có động cơ |
4x4m Motorized Retractable Louvered Aluminum Pergola Patio Nhà sản xuất
| Mục: | Mái hiên nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Nhôm chống mưa động cơ có thể chạy được với mái nhà có thể điều chỉnh 12 x 10 x 13 ft
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 12'; 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | Ổ cắm không thấm nước; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |
Vọng lâu bằng nhôm có động cơ hiện đại 10 "X 10" cho sân vườn trên boong
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;Customized Szie 1 |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Gazebo Motorized Aluminium Pergola 10 "X 13" cho sân vườn ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 13' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Pergola ngoài trời bằng nhôm có động cơ 4x4 với mái che sân hiên Pergola trong vườn
| Mục: | pergola có mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | pergola với các bên |
Địa chỉ:
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng, đen, màu nâu, màu nâu, tùy chỉnh kích thước |
| Kích thước sản phẩm: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3m, 3X4m, 4X4m; Customized Szie Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola có rèm kéo ra |
Pergola ngoài trời bằng nhôm có động cơ 10" X 12" Pergola ngoài trời có mái che
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích thước: | Giàn che bằng nhôm có động cơ 10' × 12' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Phụ kiện Bộ dụng cụ Pergola bằng nhôm có động cơ có mái che có thể điều chỉnh ngoài trời IP67 Patio
| Mục: | phụ kiện nhôm pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola mái che có động cơ |


