Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
Dinh thự tư nhân Hệ thống mái che có thể thu vào mái che bằng kim loại Mái hiên nhà để xe bằng kim loại
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Có thể tùy chỉnh Pvc Pergola có thể thu vào Mái che che nắng mưa cho nhà ở tư nhân
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Có thể điều chỉnh mui cứng chống mưa Pergola nhôm có mái che 10 X 13 FT cho sân hiên trên boong
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Sân hiên ngoài trời có thể điều chỉnh mái che Pergola Gazebo với rèm che nắng Ziptrack
| Mục: | pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;customized 10 ' |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
3 "X 4" Mái che có động cơ Pergola Sân vườn ngoài trời bằng nhôm không thấm nước
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Mái che có động cơ Pergola Chống nước ngoài trời bằng nhôm Vườn Pergola Patio
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hệ thống mái nhà Louver Rot Proof 3x4 6061 T6 Aluminium Patio Pergola
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Mái che bằng nhôm có động cơ Pergola Gazebo chống mưa cho tòa nhà sân vườn
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; trắng ; gery; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Pergola mái nhà ngoài trời nhôm có động cơ với hệ thống thoát nước và màn hình bên
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola nhôm kiến trúc Sân hiên hiện đại có động cơ
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |


