Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
Hướng dẫn sử dụng dù che nắng ngoài trời Louvered Pergola Patio Vườn không thấm nước Gazebo 10 '× 12'
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Màu đen, Gery, Trắng Hướng dẫn sử dụng Pergola có mái che |
| tính năng: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
| Kích thước: | 10 '× 10'; 10 '× 12' Pergola có mái che bằng tay |
SUNC 5m X 3m Mái Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời Sân vườn Mái hiên điện Pergola
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | đen, xám, trắng, nâu |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Khu dân cư Vải PVC Tấm che bằng nhôm có mái che cho ban công nhà hàng
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Added Features:: | LED Light Strips/Easily Assembly |
Ánh sáng đèn Led mái hiên có thể thu vào chịu thời tiết với bóng râm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Frame Material: | Aluminum Alloy |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Mái che bằng vải bóng râm có thể thu vào có thể tháo rời chống thấm Bioclimatic
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Sân vườn có thể tháo rời PVC chống thấm Mái che có thể thu vào
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Mái nhà ngoài trời có thể thu vào sinh học PVC khu dân cư
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
PVC Sail mái che hiện đại có thể thu vào có thể điều chỉnh Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Điều khiển từ xa Mái che bằng nhôm có thể thu vào Pergola Tấm che nắng bằng nhôm Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Bioclimatic mái có thể thu vào Pergola Bảo vệ mưa Chiều rộng 13,5M
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |


