Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
Vườn hợp kim nhôm có thể thu vào Mái che Pergola chống nắng
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Vải PVC chống thấm mái nhà có thể thu vào Pergola với đèn LED
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Mái hiên có động cơ Pvc Cánh buồm có thể thu vào Mái che Pergola Bảo vệ mưa
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Kiểm soát ứng dụng Tấm chắn nắng có thể thu vào Mái che Pergola Chống thấm nước
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Frame Material: | Aluminum Alloy |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Cánh buồm PVC Mái hiên có thể thu vào Mái che bằng nhôm Pergola Tấm che nắng bằng nhôm Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Khu vườn 5x3 Động cơ nhôm Pergola Bioclimate ngoài trời sân thượng Trung Quốc Nhà sản xuất
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; motorized aluminium per |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ hiện đại |
Hệ thống Pergola có động cơ không thấm nước Louvre Mái che Pergola cho mưa lớn
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hướng dẫn sử dụng có thể điều chỉnh 4x4m Mái che chống thấm Pergola Mái che bằng nhôm chống thấm
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Mái che Pergola Bioclimatic có thể thu vào cơ giới cường độ cao
| Tên: | Mái hiên PVC có thể thu vào bằng nhôm có động cơ sinh học cường độ cao |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | Polyester 850g / sq |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Khung nhôm PVC Cánh buồm có thể thu vào Mái nhà điều khiển từ xa Pergola
| Tên: | Mái hiên PVC có thể thu vào bằng nhôm có động cơ sinh học cường độ cao |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | Polyester 850g / sq |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |


