Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
Hệ thống mái nhà có thể thu vào bằng nhôm bioclimatic PVC Chống mưa
| Tên: | Pergola có thể thu vào PVC không thấm nước |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu buồm: | Nhựa pvc |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
10 '× 10' 'Hướng dẫn sử dụng mui cứng có thể điều chỉnh được mái che Pergola ngoài trời Mái che nắng có mái che
| tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Màu đen, mái che bằng tay tùy chỉnh Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời Mái che Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | 10 '× 10' tùy chỉnh bằng tay Pergola có mái che |
Sơn tĩnh điện 2.0mm Mái che Louvre có động cơ bằng nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hợp kim nhôm Pergola có thể thu vào tùy chỉnh trên mái nhà 260mm Ôxy hóa anốt
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời 3x3m Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Đen, xám, trắng |
| Tính năng1: | An toàn và Di động |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Phía ngoài nhà hiện đại được động cơ hóa bằng nhôm mái vườn Pergola
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Mái che bằng PVC có thể thu vào không thấm nước Lưỡi Pergola 260mm Sơn tĩnh điện ổn định
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Mái che ngoài trời có thể thu vào PVC chống mưa, Mái che Pergola tự động có động cơ
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Anốt ôxy hóa có thể thu vào Mái che tự động PVC chống mưa PVC bền
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |


