Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered patio roof system ] trận đấu 224 Các sản phẩm.
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola chống thấm nước cho công trình sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Màu đen, Gery, Trắng Hướng dẫn sử dụng Pergola có mái che |
| tính năng: | Mái che có thể điều chỉnh |
| Kích thước: | Pergola có mái che bằng tay 10 '× 10' |
5m X 3m Ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Mái che Sân vườn không thấm nước Gazebo
| Mục: | pergola có mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm 3x6m Louvered Pergola Tòa nhà sân vườn không thấm nước ngoài trời Gazebo
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Hướng dẫn sử dụng màu đen, trắng Pergola có mái che |
| Tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3x3m, 3x6m |
Trang trí thông minh 2mm 6063 Alu Patio Louvre Mái che Gazebo Pergola
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Ngoài trời 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola Tán cho mái nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Có thể điều chỉnh mưa 6063 Pergola nhôm có mái che
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
850gsm PVC Gazebo Vải ngoài trời có thể thu vào Mái che Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
5m X 3m Motorized Louvered mái nhà nhôm Pergola Patio ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Mái hiên nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Garden Louver mái nhà nhôm Bioclimate Pergolas 3x4 sân ngoài trời
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào hiện đại |
10 '× 13' Nhôm ngoài trời có mái che trên sàn Pergola Garden Patio Gazebo với mái có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | màu xám, tùy chỉnh bằng tay Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 13' Pergola có mái che bằng tay |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |


