Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Mái hiên có động cơ Pvc Cánh buồm có thể thu vào Mái che Pergola Bảo vệ mưa
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Mái che bằng vải bóng râm có thể thu vào có thể tháo rời chống thấm Bioclimatic
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Smart Home tương thích Pergola động cơ chống thời tiết Pergola nhôm với cài đặt tường
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Louvered nhôm Pergola Bioclimatic ngoài trời có động cơ 10 X 12 Ft
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
Bên ngoài Pergola nhôm có động cơ với khung tùy chỉnh và ss lớp 304 nhôm vòng thanh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Phía ngoài nhà hiện đại được động cơ hóa bằng nhôm mái vườn Pergola
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Modern Motorized Pergola Aluminum Freestanding Installation Adjustable Louver Roof (Máy nâng hiện đại)
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
Địa chỉ:
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng, đen, màu nâu, màu nâu, tùy chỉnh kích thước |
| Kích thước sản phẩm: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3m, 3X4m, 4X4m; Customized Szie Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola có rèm kéo ra |
10 X 13 Ft Nhôm có động cơ không thấm nước Mái che Pergola ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối Pergola |
Tòa nhà sân vườn Pergola nhôm cơ giới không thấm nước với rèm cửa chớp 4X4m
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X4m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |


