Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
PVC Pergola Mái hiên che bóng hiện đại có thể thu vào bằng nhôm Mái hiên che bóng tự động
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Hệ thống mái hiên PVC có thể thu vào ngoài trời với mái che mưa và sàn
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Không thấm nước Không thấm gió Máy gia công nguyên mẫu Pergola nhôm tùy chỉnh cho không gian phòng văn phòng
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Hệ thống mái nhà có thể thu vào bằng nhôm bioclimatic PVC Chống mưa
| Tên: | Pergola có thể thu vào PVC không thấm nước |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu buồm: | Nhựa pvc |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Hỗn hợp kim nhôm có động cơ kéo ra Pergola Louvered mở và đóng
| Mục: | giàn che nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Chiếc Pergola nhôm màu xám, chống nước, không gian sống ngoài trời với điều khiển thông minh
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Không gian phòng ngoài trời Động cơ Pergola nhôm 3x3m chống nước chống gió
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Mái che có thể thu vào bằng nhôm Pergola có thể gắn được Gazebo Mái hiên gắn tường bên
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Thiết kế sân vườn 5x3m Giàn che nhôm có mái che louver có động cơ Tích hợp nhà thông minh
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Item: | Aluminium Pergola |


