Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Bể bơi và vườn Pergola nhôm động cơ với kích thước tùy chỉnh
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
Hệ thống mái che ngoài trời có thể thu vào bằng nhôm Mái hiên gắn tường Gazebo bên hông
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
3 X 4 Nhôm Pergola Bioclimatic có thể thu vào có động cơ với đèn quạt màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm có thể thu vào |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver Pergola |
Kính chắn gió Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời có thể điều chỉnh có thể thu vào với màn hình Zip
| Sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Mái che bằng nhôm có động cơ |
| Tính năng sản phẩm: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
4x4m Motorized Retractable Louvered Aluminum Pergola Patio Nhà sản xuất
| Mục: | Mái hiên nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Pergola sinh học bằng nhôm có động cơ có thể thu vào với rèm cuốn ngoài trời
| tên sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Mái hiên có thể thu vào không thấm nước / Mái hiên sân vườn có thể thu vào Kích thước tùy chỉnh
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Sân hiên ngoài trời có thể điều chỉnh mái che Pergola Gazebo với rèm che nắng Ziptrack
| Mục: | pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;customized 10 ' |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Điều khiển từ xa Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh cho sân khấu ngoài trời Pergola nhôm
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Vải PVC chống thấm mái nhà có thể thu vào Pergola với đèn LED
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |


