Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Hệ thống thông gió Louvre Lớp phủ PVDF Skylight Roof
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
6063 T5 3.0mm Sơn tĩnh điện Hệ thống mái nhà kính giếng trời
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Chức năng: | Kiểm soát ánh nắng mặt trời, Thông gió không khí, Chống thấm nước, Trang trí, Tiết kiệm năng lượng, |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Hệ thống mái che mặt tiền của tòa nhà, Hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm có động cơ
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Mặt tiền xây dựng hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm thiết kế miễn phí |
Hệ thống lam chắn nắng cho trần nhà bên ngoài Hệ thống chắn nắng 1000 - 6000mm Blades Span điều khiển cơ giới
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |


