Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Garden Louver mái nhà nhôm Bioclimate Pergolas 3x4 sân ngoài trời
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào hiện đại |
Điều khiển từ xa Mái che bằng nhôm có thể thu vào Pergola Tấm che nắng bằng nhôm Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Cánh buồm PVC Mái hiên có thể thu vào Mái che bằng nhôm Pergola Tấm che nắng bằng nhôm Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Pergola nhôm chống nước chống gió để lắp đặt trên tường Pergola nhôm kéo ra
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola có động cơ nhôm tùy chỉnh với lưng điều chỉnh
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
Pergola chống gió và chống nước bằng nhôm tùy chỉnh cho trang trí vườn ngoài trời
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Không thấm nước không gió nhôm Pergola động cơ đứng tự do
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Giàn che nhôm có động cơ tùy chỉnh gắn tường
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Biến Đổi Không Gian Sân Vườn của Bạn với Dụng Cụ Làm Vườn Bằng Nhôm Trắng với Kích Thước Tùy Chỉnh
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
Bioclimatic ngoài trời có động cơ bằng nhôm Pergola chống thấm mái hiên 4 X 4m
| Mục: | Tòa nhà vườn Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, pergola tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |


