Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Kích thước tùy chỉnh Pergola nhôm Hoàn hảo bổ sung cho không gian ngoài trời Với Pergola nhôm kéo ra
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Không gian phòng ngoài trời Đường gắn máy Pergola nhôm tùy chỉnh kích thước 3x3m
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Tự đứng Pergola nhôm có động cơ kích thước tùy chỉnh chống nước
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
|---|---|
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
Kích thước tùy chỉnh Mái hiên kim loại có thể thu vào sinh học cho các địa điểm thương mại
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Bể bơi ngoài trời chống nước che nắng tùy chỉnh kim loại nhôm pergola
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm cho thiết kế vườn Pergola nhôm kéo ra
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
OEM Mái che Mái che Pergola Tấm che bằng nhôm có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Kiểm soát từ xa thông minh vườn nhôm Pergola chống nước chống gió Gazebo ngoài trời / tự đứng
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Kiểm tra chống nước Kiểm tra chống gió Pergola nhôm động cơ tùy chỉnh Kích thước 3x3m 4x4m 3x4m 3x6m 5x3m cho các cảnh ngoài trời
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Công cụ làm vườn nhôm 3x6m kích thước tùy chỉnh và màu sắc pergola cho vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |


