Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Mái hiên che nắng có thể thu vào Acchitectural Kích thước tùy chỉnh với nhiều màu sắc khác nhau
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc FCS |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Mái che có thể thu vào Motoried Mái hiên Pergola Sân vườn không thấm nước
| Tên: | pergola có thể thu vào |
|---|---|
| Vật chất: | Mái hiên pergola hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | Polyeste 850g / mét vuông pergola có thể thu vào |
| Chất liệu buồm: | PVC pergola mái hiên |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Mái hiên có thể thu vào ngoài trời Pvc Vải kim loại Pergola Pvc Tráng buồm hoàn thiện
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Biệt thự có thể thu vào Mái che Pergola Không gian ngoài trời Gazebo kim loại sinh học
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Mái nhà có thể thu vào ngoài trời Hệ thống mái nhà có thể thu vào Pergola
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Khách sạn / nhà hàng Mái che có thể thu vào Pergola Vải PVC chịu lực cao Bảo vệ thời tiết
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Trung tâm nghệ thuật biểu diễn triển lãm thế giới PVC Pergola với hệ thống mái nhà kéo ra và màn hình bên
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | PVC tráng |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Hệ thống mái nhà mở ra bên ngoài PVC có thể thắt chặt Pergola bên tường gắn hàng rào
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | Pergola tráng PVC |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Có thể tùy chỉnh Pvc Pergola có thể thu vào Mái che che nắng mưa cho nhà ở tư nhân
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Hệ thống mái hiên có thể thu vào ngoài trời chống thấm nước 110V / 230V
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |


