Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Xây dựng sân vườn Pergola nhôm có động cơ với rèm Ziptrack Louver
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Người mua thương mại: | Nhà hàng, Khách sạn, Cửa hàng Tiện lợi và Xưởng sản xuất |
IP67 Anthracite Aluminium Pergola Anodic Oxidation Garden Pergolas
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Mái che bằng nhôm có động cơ không thấm nước Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Louvered nhôm Pergola Bioclimatic ngoài trời có động cơ 10 X 12 Ft
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
Nhôm chống mưa động cơ có thể chạy được với mái nhà có thể điều chỉnh 12 x 10 x 13 ft
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 12'; 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | Ổ cắm không thấm nước; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |
Bộ dụng cụ hệ thống mái che Louver không thấm nước Ngoài trời Gazebo Garden Bioclimatic nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Tòa nhà vườn chống thấm nước ngoài trời 3x6m Louver nhôm Pergola
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm |
Gazebo nhôm Pergola có động cơ ngoài trời với cửa kính trượt ánh sáng RGB
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; trắng ; gery; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Rèm cuốn sân vườn ngoài trời bằng nhôm Pergola có động cơ chống gió
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 3X3m ;3x4m ; 3X3m ;3x4m ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hỗn hợp kim nhôm có động cơ kéo ra Pergola Louvered mở và đóng
| Mục: | giàn che nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |


