Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Mái che bằng nhôm có động cơ chống nước 4 X 4 Garden Pergola Sân vườn ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
SUNC 5m X 3m Mái Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời Sân vườn Mái hiên điện Pergola
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | đen, xám, trắng, nâu |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời với các mặt Pergola trên mái có mái che màu đen
| Mục: | pergola mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | giàn che đen |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | giàn che có mái che |
Motorized Waterproof ngoài trời vườn Pergola 10 "x 12" với Downpipe kích thước và ánh sáng RGB
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Louver Blades Pergola nhôm cho không gian ngoài trời với tùy chỉnh tùy chọn màu sắc
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Thiết kế chống nước hiện đại ngoài trời
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x6 ; Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola ngoài trời bằng nhôm 10 "X 10" Sân vườn không thấm nước Trang trí Pergola
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10" X 12" ; 10" X 10" ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola mái che có động cơ |
Pergola mái nhà ngoài trời nhôm có động cơ với hệ thống thoát nước và màn hình bên
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Giàn che bằng nhôm ngoài trời có động cơ với lưỡi cửa chớp có kích thước ống dẫn xuống
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
10 "X 12" Mái che tự làm ngoài trời Pergola Nhôm không thấm nước Sân vườn
| Mục: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; Customized Szie Kích thước tùy c |
| Phong cách: | pergola mái che có động cơ |


