Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Khu vườn ngoài trời tùy biến Màu trắng Pergolas nhôm Thiết kế vườn DIY
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
260mm Sơn tĩnh điện chống mưa Lớp phủ nhôm có mái che
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Hệ thống pergola có mái che bằng nhôm có thể điều chỉnh được cấu trúc lắp đặt thiết kế miễn phí |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Ôxy hóa cực dương Louvered Oxit nhôm 260mm Blade Pergola
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống pergola có mái che bằng nhôm có thể điều chỉnh được thiết kế tự do |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
Nắp mặt tiền bên ngoài Pergola nhôm có mái che có thể điều chỉnh
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Gazebo Louver nhôm Pergola Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời Pergola Windproof
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | An toàn và Di động |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Xây dựng sân vườn Thép Louver Nhôm Pergola Rot Proof đùn
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Tòa nhà sân vườn Pergola nhôm cơ giới không thấm nước với rèm cửa chớp 4X4m
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X4m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| Mục: | pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X6m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Pergola nhôm có động cơ 4X6m 3x5m chống nước cho công trình sân vườn ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4m ; 4x4m ; 4x3m ;4x6m ;3x3m ; 4x3m ;4x6m ;3x3m ; 3x5m ; 3x5 |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Tòa nhà sân vườn Pergola nhôm có động cơ ngoài trời Trắng DIY 3x3 3x4
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước giàn che: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |


