Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Kiểm tra nước Kiểm tra gió Pergola nhôm điện cho vườn / ngoài trời
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Pergola nhôm chống nước tùy chỉnh với điều khiển từ xa
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Pergola nhôm màu đen màu xám tùy chỉnh cho thiết kế vườn ngoài trời
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Tự đứng Pergola nhôm động cơ 3x6m cho không gian văn phòng
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Bể bơi và vườn Pergola nhôm động cơ với kích thước tùy chỉnh
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
Tự đứng Pergola nhôm động cơ cho hồ bơi trong thiết kế gắn tường
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola nhôm động cơ tùy chỉnh cho khu vực bể bơi ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Pergola nhôm có động cơ màu xám để thoải mái ngoài trời
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Kích thước tùy chỉnh Pergola nhôm động cơ cho hồ bơi ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Đèn Led có động cơ bằng nhôm Pergola bằng chứng gặm nhấm cho công trình sân vườn
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |


