Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Pergola nhôm có động cơ ngoài trời 12 "X 20" với mái che có thể điều chỉnh và rèm Zipscreen
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước sản phẩm: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 13' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
3 X 3 Mái hiên Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước Sân vườn Pergola có rèm ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Mưa chống mưa Pergola nhôm động cơ với hệ thống thoát nước ngoài lưỡi lê
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hướng dẫn sử dụng chống thấm Nhôm Pergola Hardtop Garden Building Gazebo
| Mục: | Thủ công Pergola |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Tòa nhà vườn Pergola bằng nhôm có động cơ màu xám 3X5 4x4 với rèm cuốn ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;;3x5 ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
5m X 3m Ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Mái che Sân vườn không thấm nước Gazebo
| Mục: | pergola có mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Địa chỉ:
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng, đen, màu nâu, màu nâu, tùy chỉnh kích thước |
| Kích thước sản phẩm: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3m, 3X4m, 4X4m; Customized Szie Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola có rèm kéo ra |
Hệ thống bạt che bằng nhôm có thể điều chỉnh 202mm với ống tán có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Thiết kế vườn thấm nước Pergola nhôm cho không gian trong nhà và ngoài trời
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Smart điều khiển từ xa Pergola nhôm với chống nước chống gió động cơ
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |


