Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm kéo ra cho khu vườn và bể bơi
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
5x3m Pergola nhôm kéo ra cho hồ bơi ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
3x4m Mái che bằng nhôm có động cơ Ánh sáng Led Hồ bơi bằng chứng gặm nhấm
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
9x9 9x12 Sân vườn bằng nhôm có động cơ Pergola Đèn Led ngoài trời Bằng chứng gặm nhấm
| Mục: | Vòm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Sản phẩm chống thấm, che nắng, mưa |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Thiết kế nhà chống thấm ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Bioclimatica Shade
| Sản phẩm: | Vòm Pergola, tòa nhà vườn |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng, đen gery, tùy chỉnh |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước Louvered Pergola Vườn nhôm ngoài trời Gazebo 4x4m
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu Pergola: | Hợp kim nhôm Pergola nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng, đen, gery Sách hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| tính năng: | Che nắng che nắng Hướng dẫn sử dụng treo tường Mái che có mái che |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Ngoài trời 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola Tán cho mái nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống mái nhà Louver Rot Proof 3x4 6061 T6 Aluminium Patio Pergola
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
OEM Mái che Mái che Pergola Tấm che bằng nhôm có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
3x3m nhôm Pergola ngoài trời Tòa nhà vườn có động cơ Louver Pergola Gazebo
| Tên sản phẩm: | Tòa nhà vườn Pergola bằng nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chức năng: | Chống thấm nước, che nắng, chống cháy và chống rỉ |


