Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
10 X 13 Ft Nhôm có động cơ không thấm nước Mái che Pergola ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối Pergola |
Màu sắc tùy chỉnh Che phủ sân thượng ngoài trời Pergola Ôxy hóa anốt
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Lưỡi: | 260mm |
Ngoài trời 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola Tán cho mái nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Có thể điều chỉnh mưa 6063 Pergola nhôm có mái che
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống mái nhà Louver Rot Proof 3x4 6061 T6 Aluminium Patio Pergola
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Louver Mái che ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Ôxy hóa Anodic
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước với ánh sáng đèn Led
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái che mái che bằng nhôm có động cơ Pergola có thể điều chỉnh chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mô tơ sinh học nhôm Pergola chống thấm nước có động cơ OEM
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Mái che bằng nhôm không thấm nước Pergola ngoài trời Bioclimatic
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh được thực hiện / ngoài trời Gazebo vườn nhôm sinh học Pergola |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp, bền vững, ECO THÂN THIỆN, Nguồn tái tạo, Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối, Khôn |
| Hệ thống cảm biến có sẵn: | Cảm biến mưa cho Pergola cơ giới bằng nhôm |


