Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Pergola vườn nhôm chống nước với điều khiển từ xa
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Kích thước tùy chỉnh Pergola có thể kéo ra bằng nhôm với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Thiết kế sân vườn 5x3m Giàn che nhôm có mái che louver có động cơ Tích hợp nhà thông minh
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
Xây dựng sân vườn Thép Louver Nhôm Pergola Rot Proof đùn
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Hướng dẫn xây dựng vườn Pergola bằng nhôm có thể thu vào ngoài trời Pergola
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Cửa sổ chống gió có thể thu vào bằng nhôm Pergola Hướng dẫn sử dụng ngoài trời Sân hiên Pergola
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Pergola chống gió và chống nước bằng nhôm tùy chỉnh cho trang trí vườn ngoài trời
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Smart Aluminium Perforated Panel / Pergola có thể kéo lại bằng nhôm
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Smart Home Integration Aluminum Pergola Round Rod cho hồ bơi và vườn điều khiển từ xa
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Pergola nhôm thông minh với điều khiển từ xa màu sắc tùy chỉnh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |


