Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng điện Bộ dụng cụ Pvc Pergola có rèm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | PVC |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Phía ngoài nhà hiện đại được động cơ hóa bằng nhôm mái vườn Pergola
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Smart Home Integration Aluminium Pergola cho hệ thống điều khiển ngoài trời và môi trường
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
Đơn vị hóa kích thước 5x3m Pergola nhôm kéo ra để lắp đặt ngoài trời và tự đứng
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola có thể kéo lại bằng nhôm cho các cảnh ngoài trời được điều khiển bằng điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Tường gắn nhôm có thể kéo lại Pergola chống nước và chống gió cho không gian ngoài trời
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Vườn không gian Round Rod nhôm Pergola cho tích hợp nhà thông minh và hệ thống điều khiển từ xa
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
Giàn che nắng nhôm để lắp đặt gắn tường trong môi trường ngoài trời
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola tùy chỉnh Màu nhôm Pergola kéo ra trong 3x3m Kích thước
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
5x3m Pergola nhôm kéo ra cho hồ bơi ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |


