Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Thiết kế nhà chống thấm ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Bioclimatica Shade
| Sản phẩm: | Vòm Pergola, tòa nhà vườn |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng, đen gery, tùy chỉnh |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Có thể điều chỉnh mưa 6063 Pergola nhôm có mái che
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Ngoài trời 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola Tán cho mái nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Điều khiển từ xa LED 10x12 Mái che bằng nhôm Pergola có động cơ không thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Motor Mở Mái Che Nhôm Pergola Ngoài Trời
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Vòm, Arbours, Giàn che sân vườn |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Pergola nhôm Bioclimatic Garden 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống bạt che bằng nhôm có thể điều chỉnh 202mm với ống tán có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Sơn tĩnh điện 202mm Aerofoil IP67 Aluminium Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Louver Roof Gazebo Garden Bioclimatic Nhôm Pergola Anodic Oxy hóa
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
OEM Mái che Mái che Pergola Tấm che bằng nhôm có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Bảo vệ mưa Pergola bằng nhôm có thể thu vào bằng chứng gặm nhấm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |


