Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Chiếc Pergola nhôm màu xám, chống nước, không gian sống ngoài trời với điều khiển thông minh
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Kiểm soát từ xa
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Công cụ làm vườn nhôm 3x6m kích thước tùy chỉnh và màu sắc pergola cho vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Giàn che nhôm kích thước tùy chỉnh 5x3m màu xám
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
Bioclimatica Có động cơ ngoài trời bằng nhôm Pergola Mái hiên không thấm nước Vườn nhà
| Mục: | Vòm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng, đen gery, Pergola nhôm tùy chỉnh |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Thiết kế vườn thấm nước Pergola nhôm cho không gian trong nhà và ngoài trời
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Kích thước tùy chỉnh Pergola có thể kéo ra bằng nhôm với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Tùy chỉnh kích thước 3x3m Aluminium Pergola Prototype Machining cho không gian phòng văn phòng
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Công cụ làm vườn nhôm tùy chỉnh kích thước hoàn hảo cho các yêu cầu vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Đơn vị hóa kích thước nhôm Pergola kéo ra cho khu vườn và hồ bơi
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |


