Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Thiết kế vườn cảnh áp dụng Đàn gậy tròn nhôm với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Hệ thống điều khiển thiết kế vườn và khung cảnh áp dụng
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Cây gậy tròn nhôm cho tích hợp nhà thông minh và thiết kế vườn
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Mành theo dõi Suncreen Zip Kích thước tùy chỉnh Mành cuốn ngoài trời chống gió
| Tên: | Terrace Sun Shading Màn hình ngoài trời có động cơ Zip Track |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Hệ thống bóng râm thương mại khu dân cư Blackout Zebra Custom Blinds
| Tên: | Hệ thống rèm che nắng thương mại khu dân cư tùy chỉnh mất điện |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Điều khiển: | Hướng dẫn sử dụng / Điện / Pin |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |


