Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvre opening roof systems ] trận đấu 111 Các sản phẩm.
260mm Sơn tĩnh điện chống mưa Lớp phủ nhôm có mái che
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Hệ thống pergola có mái che bằng nhôm có thể điều chỉnh được cấu trúc lắp đặt thiết kế miễn phí |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Ôxy hóa cực dương Louvered Oxit nhôm 260mm Blade Pergola
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống pergola có mái che bằng nhôm có thể điều chỉnh được thiết kế tự do |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
Bộ dụng cụ hệ thống mái che Louver không thấm nước Ngoài trời Gazebo Garden Bioclimatic nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
430 Silver Skylight Louver System Sơn tĩnh điện Không thấm nước Màu tùy chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tên sản phẩm: | Tường ngoại thất 430 bạc Aeroscreen trắng hệ thống cửa sổ trời bằng nhôm màu trắng mặt tiền kiến t |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
F150 / 200/300 Lớp phủ nhôm chống thấm nước Hệ thống kính chắn gió tùy chỉnh
| Tên: | Hệ thống cửa sổ nhôm kính chắn nắng cố định mặt tiền kiến trúc kiểm soát ánh nắng mặt trời |
|---|---|
| Thiết kế: | Hệ thống cửa sổ nhôm kính chắn nắng cố định mặt tiền kiến trúc kiểm soát ánh nắng mặt trời |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Cung cấp năng lượng cho Hệ thống kính chắn gió chống thấm nước bằng nhôm tùy chỉnh Coationg
| Tên: | Hệ thống cửa sổ nhôm kính chắn nắng cố định mặt tiền kiến trúc kiểm soát ánh nắng mặt trời |
|---|---|
| Thiết kế: | Hệ thống cửa sổ nhôm kính chắn nắng cố định mặt tiền kiến trúc kiểm soát ánh nắng mặt trời |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Gazebo nhôm Pergola có động cơ ngoài trời với cửa kính trượt ánh sáng RGB
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; trắng ; gery; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Ánh sáng RGB 12 "X 20" Pergola nhôm có động cơ với rèm Ziptrak ngoài trời
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 20' '; kích thước tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Pergola nhôm có động cơ |
Hệ thống bạt che bằng nhôm có thể điều chỉnh 202mm với ống tán có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hình dạng Aerofoil Aluminium Sun Louvers Motor Hệ thống tường bên ngoài Mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Những người yêu thích động cơ nhôm Mặt trời bên ngoài Hệ thống tường kiến trúc Mặt tiền |


