Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvre opening roof systems ] trận đấu 111 Các sản phẩm.
Anốt ôxy hóa có thể thu vào Mái che tự động PVC chống mưa PVC bền
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Đèn LED PVC chống mưa có thể thu vào Mái nhà Pergola Điều khiển từ xa Gazebo Hợp kim nhôm
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Đèn LED PVC chống mưa có thể thu vào mái che pergola điều khiển từ xa vọng lâu |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Sơn tĩnh điện 2.0mm Mái che Louvre có động cơ bằng nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống Pergola có động cơ không thấm nước Louvre Mái che Pergola cho mưa lớn
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng điện Bộ dụng cụ Pvc Pergola có rèm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | PVC |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Ngoài trời 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola Tán cho mái nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Điều khiển từ xa LED 10x12 Mái che bằng nhôm Pergola có động cơ không thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hợp kim nhôm Pergola có thể thu vào tùy chỉnh trên mái nhà 260mm Ôxy hóa anốt
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
SS304 RAL9016 Mái che vườn bằng nhôm gấp Gazebo
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Nhôm có động cơ Gazebo Mái che Bioclimatic Mái che Pergola OEM
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |


