Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvre opening roof systems ] trận đấu 111 Các sản phẩm.
Mái che bằng nhôm có động cơ không thấm nước Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái nhà Louvre có thể thu vào theo chiều dọc bằng nhôm Aerofoil, Mái che Louvre có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
| Thiết kế: | Tự do |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |
Lớp phủ PVDF Hệ thống mái Louvre có thể vận hành Hợp kim nhôm Khu dân cư Công cộng
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
Hệ thống mặt tiền bằng nhôm phẳng 60 Hệ thống kiểm soát ánh nắng mặt trời kiến trúc Độ dày 1,0 ~ 3,0mm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 125mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
Cố định Màn hình Aeroscreen Mở Louvre Độ dày mái 1,0 ~ 3,0 Mm Tiết kiệm năng lượng
| Tên: | Hệ thống cửa sổ nhôm kính chắn nắng cố định mặt tiền kiến trúc kiểm soát ánh nắng mặt trời |
|---|---|
| Thiết kế: | Hệ thống cửa sổ nhôm kính chắn nắng cố định mặt tiền kiến trúc kiểm soát ánh nắng mặt trời |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Hệ thống mái lợp bằng hợp kim nhôm Louvre, Hệ thống cửa gió ngoài trời Mái nhà Louvre ngoài trời
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mặt tiền nhôm kính kiến trúc Hệ thống kính chắn nắng ISO9001
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
Hệ thống mặt tiền Louvre thương mại T6 Sê-ri 300mm Màng phủ chống thấm nước
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Tên: | Hệ thống mặt tiền nhôm kính 300mm sê-ri T6 kiểm soát ánh nắng mặt trời kiến trúc |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mặt tiền bằng nhôm kiến trúc Louvre Rỗng bằng phẳng Cửa sổ dọc theo chiều ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
850gsm PVC Gazebo Vải ngoài trời có thể thu vào Mái che Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |


