Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvre opening roof systems ] trận đấu 111 Các sản phẩm.
Hệ thống kính chắn gió chống thấm thời tiết ngang F150 Điều khiển ánh sáng kiến trúc bằng nhôm
| Tên: | Hệ thống kiểm soát ánh sáng kiến trúc mặt tiền kính chắn gió chống chịu thời tiết bằng nhôm F150 |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Aeroscreen bên ngoài Thời tiết Louvre Hợp kim nhôm 6063-T5 Trang trí thông gió
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Hệ thống mái che có mái che bằng nhôm có thể thu vào bằng nhôm SKS90 Kiểm soát ánh nắng mặt trời kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái vòm có thể thu vào nhôm SKS90 kiểm soát ánh nắng mặt trời kiến trúc |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil Điều khiển ánh sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên sản phẩm: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 350/400/450/500/600mm |
| Cài đặt: | Ngang dọc |
Màng phủ Hệ thống mái che có thể thu vào Màu sắc tùy chỉnh thương mại
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Garden Motorized Aluminium Pergola Phụ kiện Mái hiên ngoài trời
| Mục: | phụ kiện giàn che |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hệ thống lam chắn nắng cho trần nhà bên ngoài Hệ thống chắn nắng 1000 - 6000mm Blades Span điều khiển cơ giới
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
Cửa sổ che nắng bằng nhôm nằm ngang, Hệ thống che nắng bằng kính Louvre Sách hướng dẫn sử dụng điện cố định
| Tên: | Cánh hướng gió ngang bằng nhôm kính chắn nắng cố định điều khiển điện bằng tay |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa / bằng tay |
Mái hiên sân hiên có thể thu vào có thể thu vào bằng nhôm đặt sàn 150mm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Lưỡi 260mm Hệ thống Pergola có mái che Thiết kế miễn phí Mành Witn Nhôm có thể điều chỉnh
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Hệ thống pergola mái có thể điều chỉnh bằng nhôm thiết kế miễn phí với rèm che |
| Lưỡi: | 260mm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |


