Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvre opening roof systems ] trận đấu 111 Các sản phẩm.
Hệ thống mái che cửa sổ kính có thể thu vào bằng nhôm 3.0mm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hệ thống mái che kiến trúc mái nhà có thể thu vào bằng nhôm tùy chỉnh |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Chức năng: | Kiểm soát ánh nắng mặt trời, Thông gió không khí, Chống thấm nước, Trang trí, Tiết kiệm năng lượng, |
Hệ thống thông gió Louvre Lớp phủ PVDF Skylight Roof
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Sơn tĩnh điện Hệ thống mái che cửa sổ kính có thể thu vào 1,0mm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tên sản phẩm: | Hệ thống mái che sân thượng bằng nhôm có thể thu vào có thể điều chỉnh được |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái lấy sáng bằng nhôm có thể thu vào bằng nhôm Bespoke
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Chức năng: | Kiểm soát ánh nắng mặt trời, Thông gió không khí, Chống thấm nước, Trang trí, Tiết kiệm năng lượng, |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái lấy sáng bằng nhôm 6063 T5 3.0mm có thể thu vào
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Motor Mở Mái Che Nhôm Pergola Ngoài Trời
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Vòm, Arbours, Giàn che sân vườn |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Pergola nhôm Bioclimatic Garden 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Nhôm chống mưa động cơ có thể chạy được với mái nhà có thể điều chỉnh 12 x 10 x 13 ft
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 12'; 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | Ổ cắm không thấm nước; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |
Mái che bằng PVC có thể thu vào không thấm nước Lưỡi Pergola 260mm Sơn tĩnh điện ổn định
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Mái che ngoài trời có thể thu vào PVC chống mưa, Mái che Pergola tự động có động cơ
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |


