Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Motor Mở Mái Che Nhôm Pergola Ngoài Trời
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Vòm, Arbours, Giàn che sân vườn |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Pergola nhôm Bioclimatic Garden 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Dễ dàng lắp ráp Pergola nhôm chống thấm nước với chùm tia 6063
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Pergola nhôm sinh học vườn Gazebo tùy chỉnh / ngoài trời |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp, bền vững, ECO THÂN THIỆN, Nguồn tái tạo, Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối, Khôn |
| Hệ thống cảm biến có sẵn: | Cảm biến mưa cho Pergola cơ giới bằng nhôm |
Louver Roof Gazebo Garden Bioclimatic Nhôm Pergola Anodic Oxy hóa
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Bảo vệ mưa Pergola bằng nhôm có thể thu vào bằng chứng gặm nhấm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái che bằng nhôm có động cơ bằng nhôm Pergola Tòa nhà ngoài trời với đèn LED
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết Roof Materiall: | Pergola nhôm |
10 "X 10" nhôm Pergola Gazebo có động cơ với cửa kính trượt Ziptrack
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; trắng ; gery; tùy chỉnh |
| Kích thước Pergola: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | pergola có mái che có động cơ |
12 "X 10" Ổ cắm chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ 12 "X 10" Đèn RGB để trang trí sân vườn
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | không thấm nước Socket ; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |
260mm Lưỡi dao có thể điều chỉnh Louvre Mái che bằng nhôm Pergola
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Sân vườn bằng nhôm chống thấm có động cơ 2.0mm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Sơn tĩnh điện 2.0mm Mái che Louvre có động cơ bằng nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |


