Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Pergola thông minh nhôm chống nước chống gió điều khiển
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Các sản phẩm thay đổi trò chơi cho thiết kế vườn
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Công cụ làm vườn nhôm 3x6m kích thước tùy chỉnh và màu sắc pergola cho vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Đàn gậy tròn nhôm có kích thước tùy chỉnh cho các dự án xây dựng Pergola nhôm
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Đàn gậy tròn nhôm lắp tường / lắp đặt tự động tương thích với Pergola nhôm
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Đơn vị hóa kích thước nhôm Pergola kéo ra cho khu vườn và hồ bơi
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Pergola nhôm chống nước chống gió để lắp đặt trên tường Pergola nhôm kéo ra
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola tùy chỉnh Màu nhôm Pergola kéo ra trong 3x3m Kích thước
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola có thể kéo ra bằng nhôm màu tùy chỉnh để lắp tường
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Thiết kế vườn cảnh Aluminium Công cụ làm vườn chống nước Pergola nhôm
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |


