Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
4 x 4m Hướng dẫn sử dụng nhôm Pergola chống thấm cho xây dựng sân vườn ngoài trời
| Tên Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | trắng, đen, gery Sách hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp và cài đặt |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M, 6 * 3M pergola nhôm |
Lớp nhôm ngoài trời 6063 Pergola Louvered với IP67 kiểm tra và hệ thống thoát nước
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola nhôm thông minh có động cơ với thanh tròn nhôm cho vườn hồ bơi
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Bên ngoài Pergola nhôm có động cơ với khung tùy chỉnh và ss lớp 304 nhôm vòng thanh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Ngoài trời Motorized Garden nhôm Pergola với SS Grade 304 và điều khiển từ xa
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Phía ngoài nhà hiện đại được động cơ hóa bằng nhôm mái vườn Pergola
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Kích thước Downpipe hiện đại tùy chỉnh và khung với SS Garde 304 Pergola nhôm động cơ
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
10 '× 13' Nhôm ngoài trời có mái che trên sàn Pergola Garden Patio Gazebo với mái có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | màu xám, tùy chỉnh bằng tay Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 13' Pergola có mái che bằng tay |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Lưỡi 260mm Hệ thống Pergola có mái che Thiết kế miễn phí Mành Witn Nhôm có thể điều chỉnh
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Hệ thống pergola mái có thể điều chỉnh bằng nhôm thiết kế miễn phí với rèm che |
| Lưỡi: | 260mm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
Hướng dẫn sử dụng chống thấm Nước có động cơ Pergola đùn vườn Gazebo nhôm
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |


