Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Anốt ôxy hóa có thể thu vào Mái che tự động PVC chống mưa PVC bền
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Đèn LED PVC chống mưa có thể thu vào Mái nhà Pergola Điều khiển từ xa Gazebo Hợp kim nhôm
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Đèn LED PVC chống mưa có thể thu vào mái che pergola điều khiển từ xa vọng lâu |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Hướng dẫn sử dụng có thể điều chỉnh 4x4m Mái che chống thấm Pergola Mái che bằng nhôm chống thấm
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Bộ dụng cụ mái Pergola có mái che bằng nhôm có động cơ Mái hiên Gazebo chống thấm
| mặt hàng sản phẩm: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Pergola ngoài trời bằng nhôm có động cơ 4x4 với mái che sân hiên Pergola trong vườn
| Mục: | pergola có mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | pergola với các bên |
Vườn ngoài trời Pergola nhôm có động cơ với hệ thống thoát nước hợp kim nhôm 6063 và màn hình bên
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Modern Outdoor Motorized Aluminium Alloy 6063 Tất cả thép không gỉ Garden Pergola
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Màn chắn nước hiện đại ngoài trời rèm màn Aluminium có động cơ Pergola với kính trượt
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Modern Waterproof Outdoor Motorized lèn nhôm Pergola với kính trượt
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Smart Aluminium Perforated Panel / Pergola có thể kéo lại bằng nhôm
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |


