Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
12 "x 12" Pergola nhôm với hợp kim nhôm 6063 lưỡi và hệ thống thoát nước
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích thước: | Giàn che bằng nhôm có động cơ 10' × 12' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Đồng nhôm ngoài trời Pergola điện với mái mái
| Mục: | Pergola có cửa sổ điện |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola mái che bằng điện |
Pergola vườn ngoài trời với SS lớp 304 và tất cả thép không gỉ khung nhôm tùy chỉnh
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Ngoài trời chống nước Pergola nhôm động cơ với khung tùy chỉnh sân sau
| Điểm: | Pergola có rèm kéo ra |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4cm |
| Phong cách: | Pergola nhôm có rèm kéo ra |
Ngoài trời hiện đại chống nước Động cơ điều chỉnh Louvered nhôm Pergola
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ; Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Motorized Louvered Pergola Aluminium ngoài trời hiện đại với rèm màn hình Zip chống nước
| Điểm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Phòng nắng vườn thông minh Hỗn hợp kim nhôm Chiếc che nắng Giải trí và giải trí Pergola
| Item: | Motorized Aluminium Pergola |
|---|---|
| Material: | Aluminum Alloy 6073 pergola |
| Color: | white , black ; gery ;brown ;customized |
| Size: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Style: | Motorized louvered aluminium Pergola |
Mái che bằng PVC có thể thu vào không thấm nước Lưỡi Pergola 260mm Sơn tĩnh điện ổn định
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa có động cơ bằng nhựa PVC chống mưa có thể thu vào mái nhà Pergola Pavilion |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Mái che ngoài trời có thể thu vào PVC chống mưa, Mái che Pergola tự động có động cơ
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |


