Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Màng phủ Hệ thống mái che có thể thu vào Màu sắc tùy chỉnh thương mại
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Xây dựng dự án quy mô lớn Hệ thống mái che có thể thu vào bằng hợp kim nhôm Trang trí cửa kính khí dung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil Điều khiển ánh sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
SS304 RAL9016 Mái che vườn bằng nhôm gấp Gazebo
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống mái hiên có thể thu vào ngoài trời chống thấm nước 110V / 230V
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Nơi ở riêng có thể thu vào Mái hiên che bóng tự động Vải dày 0,6mm
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Rola ngoài trời rèm chống nước Zip Track rèm sân hiên Roll Up Shade Window
| Tên: | Màn che nắng sân thượng có ray kéo động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Mái che Pergola cho nhà hàng ban công Màn chắn gió bên hông |
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm: | Polyester + lớp phủ UV |
Kiểm soát nước ngoài Rolar blinds Zip Track blinds Patio Roll Up Shade Window
| Tên sản phẩm: | Màn che nắng sân thượng có ray kéo động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Mái che Pergola cho nhà hàng ban công Màn chắn gió bên hông |
| Chọn màu: | Màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Polyester + lớp phủ UV |


