Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Sổ tay hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường SUNC 3x3m Mái che Pergola Ngoài trời Chống gió ngoài trời
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Pergolas nhôm treo tường |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| Tính năng: | Pergolas nhôm treo tường |
| Không gian phòng: | Tòa nhà sân vườn, ngoài trời |
Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời 3x3m Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Đen, xám, trắng |
| Tính năng1: | An toàn và Di động |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Dinh thự tư nhân Hệ thống mái che có thể thu vào mái che bằng kim loại Mái hiên nhà để xe bằng kim loại
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Mái hiên che nắng có thể thu vào Hệ thống giàn che PVC tùy chỉnh SUNC với tán trượt
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Hình dạng Aerofoil Aluminium Sun Louvers Motor Hệ thống tường bên ngoài Mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Những người yêu thích động cơ nhôm Mặt trời bên ngoài Hệ thống tường kiến trúc Mặt tiền |
Vải PVC có thể thu vào Màn hình bên bằng nhôm Tấm che nắng ngoài trời tùy chỉnh Gazabo
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Hệ thống mái che mặt tiền của tòa nhà, Hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm có động cơ
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Mặt tiền xây dựng hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm thiết kế miễn phí |
Hệ thống lam chắn nắng cho trần nhà bên ngoài Hệ thống chắn nắng 1000 - 6000mm Blades Span điều khiển cơ giới
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
Mành theo dõi Zip bên ngoài có động cơ cho phòng có ánh sáng mặt trời Chống côn trùng chống gió
| Tên: | Mành zip theo dõi có động cơ bên ngoài chống gió ngoài trời |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Mành theo dõi Zip hạng nặng được tùy chỉnh Polyester UV Coating Wall Switch
| Tên: | Rèm zip theo dõi nặng được tùy chỉnh theo dõi chống gió bóng râm ngoài trời |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |


