Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Mành Ziptrak chống mưa tùy chỉnh, Mành Zip Track ngoài trời Chống gió
| Tên: | Chống nắng chống nắng hạng nặng zip theo dõi rèm che chắn gió bên ngoài bóng râm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Polyester UV Coating Zip Track Blinds Màn chắn gió Ngoại thất chống gió tùy chỉnh
| Tên: | Màn che zip theo dõi tùy chỉnh màn che gió chống gió bên ngoài |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Màn che theo dõi Zip tùy chỉnh màn chắn gió Ngoại thất Gazabo Roller Shade
| Tên: | Màn che theo dõi Zip tùy chỉnh màn chắn gió Ngoại thất Gazabo Roller Shade |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Mái che bằng vải bóng râm có thể thu vào có thể tháo rời chống thấm Bioclimatic
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Ánh sáng đèn Led mái hiên có thể thu vào chịu thời tiết với bóng râm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Frame Material: | Aluminum Alloy |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Lắp ráp dễ dàng |
Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió bằng tia UV với Gazebo Pergola
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Màn sáo Zip ngoài trời Bằng chứng UV Nhiều màu khác nhau cho nhôm Gazebo Pergola
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Hệ thống che nắng bằng con lăn bên ngoài có động cơ với hệ thống che nắng bằng nhôm Gazebo Pergola
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Bảo vệ mưa nắng Màn che chống thấm nước có thể thu vào Pergola với vải
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Mái hiên che nắng có thể thu vào không thấm nước ngoài trời Màn hình bên bằng nhôm Pation Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |


