Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Che nắng mưa có thể thu vào Bạt che nắng ngoài trời Pergola Bảo hành 3 - 5 năm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Mành theo dõi Zip tùy chỉnh Mành cuộn tăng nhiệt Mành cuốn ngoài trời Chất liệu vải
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Hợp kim nhôm có thể thu vào mái hiên chống thấm PVC mái hiên có thể thu vào
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Màn hình tùy chỉnh bằng nhôm có thể thu vào Pergola với đèn Led
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Tự làm rèm cuốn hoạt động bằng pin thông minh, Vải kép bóng râm con lăn ngựa vằn
| Vật chất: | Đa dạng |
|---|---|
| Cài đặt: | Loại khoan |
| Che: | Với |
| Điều khiển: | Thủ công / Điện |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Kiến trúc mái hiên có thể thu vào không thấm nước, Mái hiên ngoài trời có thể thu vào Điều khiển từ xa
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc được thiết kế |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Sân vườn Sân vườn Gazebo Hệ thống điều khiển từ xa có thể thu vào Hệ thống điều khiển từ xa Bền
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào trong sân vườn vọng lâu |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mặt tiền kiến trúc có thể thu vào mái hiên tùy chỉnh
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Lớp phủ PVDF Hệ thống mái Louvre có thể vận hành Hợp kim nhôm Khu dân cư Công cộng
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
Mái nhà Louvre có thể thu vào theo chiều dọc bằng nhôm Aerofoil, Mái che Louvre có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
| Thiết kế: | Tự do |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |


