Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Thiết kế nhà chống thấm ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Bioclimatica Shade
| Sản phẩm: | Vòm Pergola, tòa nhà vườn |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng, đen gery, tùy chỉnh |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Đèn Led có động cơ bằng nhôm Pergola bằng chứng gặm nhấm cho công trình sân vườn
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
3x4m Mái che bằng nhôm có động cơ Ánh sáng Led Hồ bơi bằng chứng gặm nhấm
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Bioclimatica Có động cơ ngoài trời bằng nhôm Pergola Mái hiên không thấm nước Vườn nhà
| Mục: | Vòm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng, đen gery, Pergola nhôm tùy chỉnh |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Custom Made Color Outdoor Electric Awning Với Các Cây Cung Công nghệ Hiện đại Và Pergola Nhôm Kiểm Soát Nước
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
Không thấm nước Không thấm gió Máy gia công nguyên mẫu Pergola nhôm tùy chỉnh cho không gian phòng văn phòng
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
Khu vườn ngoài trời tùy biến Màu trắng Pergolas nhôm Thiết kế vườn DIY
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
ISO9001 Khung kim loại 2.0mm Bioclimated Nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Gazebo nhôm Pergola có động cơ ngoài trời với cửa kính trượt ánh sáng RGB
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; trắng ; gery; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Thiết kế sân vườn 5x3m Giàn che nhôm có mái che louver có động cơ Tích hợp nhà thông minh
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Item: | Aluminium Pergola |


