Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Pergola nhôm động cơ chống nước để lắp đặt trên tường trong hồ bơi và vườn
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Điều khiển từ xa Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh cho sân khấu ngoài trời Pergola nhôm
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Giải pháp cuối cùng cho các cảnh ngoài trời trong không gian văn phòng Pergola nhôm
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
5m X 3m Motorized Louvered mái nhà nhôm Pergola Patio ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Mái hiên nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Pergola nhôm màu đen màu xám tùy chỉnh cho thiết kế vườn ngoài trời
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Mái che bằng nhôm có động cơ bằng nhôm Pergola Tòa nhà ngoài trời với đèn LED
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết Roof Materiall: | Pergola nhôm |
SUNC 5m X 3m Mái Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời Sân vườn Mái hiên điện Pergola
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | đen, xám, trắng, nâu |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
260mm Lưỡi dao có thể điều chỉnh Louvre Mái che bằng nhôm Pergola
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời với các mặt Pergola trên mái có mái che màu đen
| Mục: | pergola mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | giàn che đen |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | giàn che có mái che |
Nắp mặt tiền bên ngoài Pergola nhôm có mái che có thể điều chỉnh
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |


