Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Có thể điều chỉnh mui cứng chống mưa Pergola nhôm có mái che 10 X 13 FT cho sân hiên trên boong
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Địa chỉ:
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng, đen, màu nâu, màu nâu, tùy chỉnh kích thước |
| Kích thước sản phẩm: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3m, 3X4m, 4X4m; Customized Szie Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola có rèm kéo ra |
Bên ngoài Pergola nhôm có động cơ với khung tùy chỉnh và ss lớp 304 nhôm vòng thanh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Bên ngoài / Đứng độc động cơ chống thấm nhôm Pergola với điều khiển từ xa
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Smart điều khiển từ xa Pergola nhôm với chống nước chống gió động cơ
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Động cơ điều chỉnh Pergola nhôm 3x3m Kích thước cài đặt trên tường
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Đơn vị hóa kích thước 5x3m Pergola nhôm kéo ra để lắp đặt ngoài trời và tự đứng
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Không gian phòng ngoài trời Đường gắn máy Pergola nhôm tùy chỉnh kích thước 3x3m
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Bể bơi Động cơ nhôm Pergola trắng cho thiết kế vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola nhôm động cơ tùy chỉnh với tích hợp nhà thông minh và lắp đặt trên tường
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
|---|---|
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |


