Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước với ánh sáng đèn Led
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái che mái che bằng nhôm có động cơ Pergola có thể điều chỉnh chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái che hiện đại ngoài trời bằng nhôm Pergola sơn tĩnh điện
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Bột tráng nhôm Pergola chống thấm ngoài trời
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Pergola sinh học bằng nhôm có động cơ có thể thu vào với rèm cuốn ngoài trời
| tên sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Pergola nhôm có động cơ sinh học được bảo vệ 10 "X 12" với rèm cuốn ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10 'x 12'; tùy chỉnh |
| Phong cách: | Gazebo mái che có thể điều chỉnh |
Garden Motorized Aluminium Pergola Phụ kiện Mái hiên ngoài trời
| Mục: | phụ kiện giàn che |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Bộ dụng cụ mái Pergola có mái che bằng nhôm có động cơ Mái hiên Gazebo chống thấm
| mặt hàng sản phẩm: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Đồng nhôm ngoài trời 6063 Pergola có động cơ với thử nghiệm IP67
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola mái nhà ngoài trời nhôm có động cơ với hệ thống thoát nước và màn hình bên
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |


