Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Pergola nhôm động cơ kết hợp hoàn hảo của phong cách và chức năng cho không gian ngoài trời
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Pergola nhôm Giải pháp thiết kế vườn cuối cùng với Pergola nhôm động cơ
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Giàn che nhôm có động cơ tùy chỉnh gắn tường
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Giàn che nhôm có động cơ màu trắng gắn tường hoặc đứng độc lập với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Dễ dàng Kiểm soát Không gian Ngoài trời của Bạn với Giải pháp Chống Thấm Nước và Chống Gió Pergola Nhôm Có Động Cơ
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
Vườn chống thấm nước bằng nhôm có động cơ Pergola Rot Proof
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp Pergola nhôm |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Khu vườn 5x3 Động cơ nhôm Pergola Bioclimate ngoài trời sân thượng Trung Quốc Nhà sản xuất
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; motorized aluminium per |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ hiện đại |
Tự đứng Pergola nhôm động cơ 3x6m cho không gian văn phòng
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Tự đứng Pergola nhôm động cơ cho hồ bơi trong thiết kế gắn tường
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola nhôm động cơ tùy chỉnh cho khu vực bể bơi ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |


