Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Màng phủ Hệ thống mái che có thể thu vào Màu sắc tùy chỉnh thương mại
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Mái nhà Louvre có thể thu vào theo chiều dọc bằng nhôm Aerofoil, Mái che Louvre có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
| Thiết kế: | Tự do |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |
Màn sáo Zip ngoài trời Bằng chứng UV Nhiều màu khác nhau cho nhôm Gazebo Pergola
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Hệ thống che nắng bằng con lăn bên ngoài có động cơ với hệ thống che nắng bằng nhôm Gazebo Pergola
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Mành theo dõi Zip tùy chỉnh Mành cuộn tăng nhiệt Mành cuốn ngoài trời Chất liệu vải
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Hệ thống thông gió không khí có thể thu vào Hệ thống mái che có mái che Ứng dụng mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Xây dựng dự án quy mô lớn Hệ thống mái che có thể thu vào bằng hợp kim nhôm Trang trí cửa kính khí dung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hình dạng Aerofoil Aluminium Sun Louvers Motor Hệ thống tường bên ngoài Mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Những người yêu thích động cơ nhôm Mặt trời bên ngoài Hệ thống tường kiến trúc Mặt tiền |
Rola ngoài trời rèm chống nước Zip Track rèm sân hiên Roll Up Shade Window
| Tên: | Màn che nắng sân thượng có ray kéo động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Mái che Pergola cho nhà hàng ban công Màn chắn gió bên hông |
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm: | Polyester + lớp phủ UV |


