Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Modern Outdoor Motorized Aluminium Alloy 6063 Tất cả thép không gỉ Garden Pergola
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Màn chắn nước hiện đại ngoài trời rèm màn Aluminium có động cơ Pergola với kính trượt
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Modern Waterproof Outdoor Motorized lèn nhôm Pergola với kính trượt
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Ngoài trời hiện đại chống nước Động cơ điều chỉnh Louvered nhôm Pergola
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ; Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Bảo hành 3 - 5 năm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Điều khiển từ xa Mái hiên sân vườn có thể thu vào Màn hình bên Alunimium Gazebo với đèn Led
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mặt tiền kiến trúc có thể thu vào mái hiên tùy chỉnh
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil Điều khiển ánh sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Bụi phủ phủ mái nhà gấp Pergola độc lập màu sắc tùy chỉnh
| Xét cánh buồm: | giàn che PVC |
|---|---|
| Cài đặt: | Đứng tự do hoặc gắn tường |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Điểm: | Pergola mái có thể thu vào |
| Thiết kế: | Treo tường hoặc đứng tự do |
Dễ dàng lắp ráp Pergola mái nhà có thể kéo ra với các tính năng bổ sung của dải đèn LED
| Xét cánh buồm: | giàn che PVC |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Đồng hợp kim nhôm |
| Tính năng bổ sung: | Dải đèn LED/Lắp ráp dễ dàng |
| Chức năng: | Pergola nhôm chống mưa, chống thấm nước |
| Thiết kế: | Treo tường hoặc đứng tự do |


