Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Thiết kế vườn cảnh Aluminium Công cụ làm vườn chống nước Pergola nhôm
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Màn hình tùy chỉnh bằng nhôm có thể thu vào Pergola với đèn Led
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Kiến trúc mái hiên có thể thu vào không thấm nước, Mái hiên ngoài trời có thể thu vào Điều khiển từ xa
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc được thiết kế |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Sân vườn Sân vườn Gazebo Hệ thống điều khiển từ xa có thể thu vào Hệ thống điều khiển từ xa Bền
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào trong sân vườn vọng lâu |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Nâng cấp thiết kế vườn của bạn với điều khiển từ xa Pergola nhôm động cơ hoặc tích hợp nhà thông minh
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Vườn không gian Round Rod nhôm Pergola cho tích hợp nhà thông minh và hệ thống điều khiển từ xa
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
Zip Track Con lăn chống thấm Shades Điều khiển từ xa Kích thước tùy chỉnh Bằng chứng UV
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời bằng nhôm chống gió với Gazebo Pergola |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Xây dựng bóng râm Rèm điện tùy chỉnh Kiến trúc điện bên ngoài
| Tên: | Rèm thương mại tùy chỉnh bên ngoài tòa nhà kiến trúc điện |
|---|---|
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Điều khiển: | Hướng dẫn sử dụng / Điện / Pin |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Khung tùy chỉnh với hợp kim nhôm 6063 và IP67 thử nghiệm Motor Louver Blades
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Lớp phủ PVDF Hệ thống mái Louvre có thể vận hành Hợp kim nhôm Khu dân cư Công cộng
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |


