Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size aluminum retractable pergola ] trận đấu 304 Các sản phẩm.
Pergola nhôm có động cơ trên mái hiên ngoài trời 10 "X 10" với rèm màn hình Zip
| Mục: | giàn che nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Pergola nhôm cơ giới |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | giàn che nhôm 10' × 10' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
3 X 3 Mái hiên Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước Sân vườn Pergola có rèm ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Pergola nhôm Louver Roof Kit Động cơ chống thấm Pergola hệ thống điều khiển từ xa Giác mái
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Pergola nhôm thông minh với điều khiển từ xa cho ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Smart Home Integration Aluminum Pergola Round Rod cho hồ bơi và vườn điều khiển từ xa
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Thiết kế vườn cảnh áp dụng Đàn gậy tròn nhôm với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Khu vườn ngoài trời tùy biến Màu trắng Pergolas nhôm Thiết kế vườn DIY
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Smart Home Integration Remote Control Pergola nhôm với các công cụ làm vườn nhôm
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
Hệ thống điều khiển thiết kế vườn và khung cảnh áp dụng
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Bảo hành 3 - 5 năm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |


