Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ maximum durability retractable roof pergola ] trận đấu 152 Các sản phẩm.
Pergola mái nhà có thể kéo ra được động cơ để hoạt động dễ dàng và bền tối đa
| Tính năng bổ sung: | Dải đèn LED/Lắp ráp dễ dàng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Cài đặt: | Đứng tự do hoặc gắn tường |
| Vật liệu khung: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Mái hiên có thể thu vào PVC Pergola với tán trượt
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Dễ dàng lắp ráp Pergola mái nhà có thể kéo lại được làm bằng hợp kim nhôm với vận hành động cơ và dải đèn LED
| Điều trị bề mặt: | sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Đồng hợp kim nhôm |
| Tính năng bổ sung: | Dải đèn LED/Lắp ráp dễ dàng |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Điểm: | Pergola mái có thể thu vào |
Khung tùy chỉnh với hệ thống thoát nước hợp kim nhôm 6063 và IP 67 thử nghiệm mái nhà kéo ra
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hệ thống thoát nước tùy chỉnh hiện đại SS lớp 304 hợp kim nhôm 6063 mái nhà kéo lại Pergola
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Modern Outdoor Motorized Retractable Roof Pergola với ip67 thử nghiệm và khung nhôm tùy chỉnh
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Khách sạn / nhà hàng Mái che có thể thu vào Pergola Vải PVC chịu lực cao Bảo vệ thời tiết
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Biệt thự có thể thu vào Mái che Pergola Không gian ngoài trời Gazebo kim loại sinh học
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Mái nhà có thể thu vào ngoài trời Hệ thống mái nhà có thể thu vào Pergola
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Trung tâm nghệ thuật biểu diễn triển lãm thế giới PVC Pergola với hệ thống mái nhà kéo ra và màn hình bên
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | PVC tráng |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |


